Dây nhảy quang ST-ST Singlemode 1.5-3-5-15-30-50m

Tình trạng: Còn Hàng
Bảo hành: Liên Hệ

30.000VNĐ

  • Mã sản phẩm : ST-ST Singlemode
  • Xuất xứ : Trung quốc
  • Bảo hành :
  • Tình trạng : Mới
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Danh mục:

0919.649.358

Contact Me on Zalo
1
Bạn cần hỗ trợ?